295 Các câu trả lời

mình cũng giống mom. đó là dấu hiệu 3 tháng cuối bình thường thôi. chứ ko ph do thiếu chất j đâu mom

tình trạng bình thường nhé mom mình 27 tuần cũng bị có người bị vài hôm hết có người tới đẻ mới hết.

k phải đâu bạn. do thai lớn hông bên trái hay phải của mình hay bị trụt rút. mình cũng bị vậy nên k sao đâu

trước mình cũng thế đi khám họ nói thiếu can xi. ngày uống 2 ống với ăn tôm.cua vào cho đủ chất.

giống mình. K sao. bị chèn dây thần kinh. Để xong có ng tự hết. Còn mình k hết p cắt thuốc uống mới khỏi

K s đâu mom,do bé lớn nên áp lực dồn xg xg chậu làm cho hông mình đau tê vậy đó,mình cũng 32w1d rồi này😘

TapFluencer

Mình cũng bị giống bạn luôn. Cái hông bên trái! Nhưng chắc là không sao đâu. Có thể là do tư thế thai nhi.

Super Mum

Theo mình nghỉ là do triệu chứng bầu thôi với lại do cơ địa cơ thể của mom chứ ko ph thiếu chất gì âu

Do nằm nghiêng nhiều nó chèn mạch máu đó mom . Nên đổi tư thế xoay qua lại chứ đừng nằm 1 bên quá lâu

mình thì bị đau bên phải hic. hn lại đi tiêm uốn ván tay trái dự tối nay k ngủ đc r

Câu hỏi liên quan