Para sayo K

Alam ko andito ka hindi lang kita maimessage dahil nagagalit si mama nakikialam ako. Sana mabasa mo. Si kuya nalaman namin iniiputan ka na sa ulo. Confirmed na to ate. Kaya sana makinig ka. Yung instict mo wag mo ignored kasi tama talaga yung sabi mo sa amin noon na ramdam mo na may iba na talaga si kuya. Pls ate makinig ka naman for once pati sa advice ni kuya jb.

1 Reply
 profile icon
Magsulat ng reply
Super Mum

Shems.. Shocking naman to.. Sana mabasa nung tamang tao

2y ago

Sana talaga mommy naaawa ako e