118 ตอบกลับ

23สัปดาห์ค่ะ เพศหญิง น้ำหนักขึ้นมา 10 โลแล้วค่ะ 🐷🐷

เท่าบ้านนี้เรยค่ะเเม่ บ้านนี้ก็ท้องเล็ก6เดือนกัน

ประมาณต้นเดือนมกราคมค่ะเเม่

พุงเท่าเราตอนนี้เลยค่า คลอดน้องได้ 7 เดือนละ

เราก็ท้องเล็กเพราะเราผอม.ท้องเลยไม่ออกเยอะ

บ้านนี้ก็โดนจ้า แต่น้ำหนักน้องเกินเกณฑ์ค่ะ

ท้องเล็กดีแล้วค่ะ แค่ให้น้ำหนักลูกตามเกณฑ์

VIP Member

เหมือนกันจ้า แต่ไม่มีเรียส ก่เป็นคนตัวเล็ก

น่าจะภูมิใจนะคะ ที่ท้องเล็ก ถ้าลูกแข็งแรง

VIP Member

เล็กเหมือนกันเลยค่ะแต่บ้านนี้ตะออกแหลมๆ

แค่ลูก นน.ตามเกณฑ์ ก้ไม่ต้องแค่ปากคนเลยคะ