118 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ท้องใหญ่ยังมีคนทักเลยค่ะ เป็นแบบไหนก็ไม่ดีพอ สำหรับขี้ปากคน

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ บ้านนี้ก็เล็กแต่ท้องแหลมเลยดูยื่นๆออกมาหน่อย

ขอให้สมหวังนะคะ🥰

น่าอิจฉาสะอีกค่ะแม่ แค่น้องแข็งแรง นน.ตามเกณฑ์เป็นพอค่ะ อย่าไปนอยด์

ถ้าน้ำหนักลูกตามเกณฑ์ก็ไม่ต้องไปสนใจหรอกค่ะ นี่ก็โดนว่าเหมือนกัน

เน้นน้ำหนักน้องดีกว่าค่ะ บ้านนี้โดนทักก็นอยด์เหมือนกัน เบื่อมาก

24+4w เหมือนกันค่ะเหมือนพุงอยู่เลยกังวลนิดหน่อยกลัวน้องจะตัวเล็ก

24 w 5 d เท่ากันเลยค่ะ น้ำหนักอิแม่ขึ้นแค่ 5 โล น้ำหนักลูกตามเกณฑ์ 600g

19w5dโดนทักเรื่องท้องยังไม่ใหญ่เหมือนกันค่ะ แต่ลูกดิ้นเก่งมากๆ

ท้องแรกหรือป่าวค่ะถ้าท้องแรกก็จะเล็กแบบนี้ละค่ะท้องสาว

หุ่นยังดีอยุน่าอิจฉาค่ะ ถ้า น้ำหนัก น้องตามเกณฑ์ก็โอเคแล้ว