85 ตอบกลับ

แม่เปลี่ยนเป็นแบบมีล้อดูค่ะ​ พวกตะกร้าที่มีล้อเหมือนกระเป๋าเดินทาง​ ได้เบาแรง

👌🏻👌🏻😉😉👌🏻👌🏻

คุณแม่เก่งมากเลยค่ะ สู้ๆ นะค่ะ หนักก็แบ่งเบาเอาค่ะ สู้ๆ นะค่ะเป็นกำลังใจให้ค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ 🙏❤️🥰

สู้ๆนะคะคุณแม่ อดทนเพื่ออีกคนที่อยู่ในท้อง ดูแลตัวเองดีๆ เป็นกำลังใจให้นะคะ

สู้ๆนะคะคุณแม่ บ้านนี้ก็เป็นเหมือนกันเลยค่ะ แต่เราต้องสู้ๆเพื่อลูก

👌🏻👌🏻🙏🙏😬

เป็นกำลังใจให้นะคะ..สู้ๆค่ะ #คุณแม่เก่งและแกร่งเพื่อลูกน้อยจร้า

🙏🙏🥰🥰

คุนแม่เก่งที่สุดเรยค่ะ..สุ้ๆๆนะค่ะเปนกำลังจัยไห้ค่ะ👶👶👍👍✌️✌️

☺️☺️☺️🤟🏼🤟🏼❤️❤️

สู้และอดทนนะคะ เราอยู่คนเดียวเหมือนกันค่ะ ท่องไว้เพื่อลูกๆ

เป็นกำลังใจเช่นกันนะค่ะ คุณเเม่ยุคใหม่สตรอง ✌🏻😘🙏🙏

สู้ๆนะคะแม่ ขอให้มองไปข้างหน้า คิดถึงเจ้าตัวเล็กให้มากๆ

Ok ka🥰🥰🥰

สู้ๆแม่ ตอนแรกอาจลำบาก ถ้าผ่ามมันได้เราจะเข้มแข็งขึ้น

ใช่ค่ะ ถ้าผ่านไปได้ก็ไม่มีอะไรยากเเล้วค่ะ 🥰🙏✌🏻

เก่งจังเลยค่ะ สู้ๆนะคะแอบเป็นกำลังใจให้ค่ะ💗💗