18 ตอบกลับ

เป็น ปวดหลัง เมื่อยช่วงเอววมาก นั่งนานก็เมื่อย เดินก็ปวดขา นอนก็ไม่ค่อยหลับ ไม่สบายตัวเอามากๆเลยค่ะ

บ้านนี้มือจะชาช่วงเช้าเท่านั้นคะ มือขาเริ่มบวมนิดหน่อย จะลุกจะนั่งจะนอน ลำบากมากคะ

เป็นเหมือนกันค่ะ ปวดมาก ทั้งลุกนั่งนอน แต่ตอนนี้9เดือนแล้ว อีก2อาทิตย์ก้อคลอดค่ะ

เป็นเหมือนกันค้ะ ปวดมาก ทั้งลุก ทั้งนอน แต่ตอนนี้9เดือนแหละ อีกไม่นานก็จะคลอดแหละ

บ้านนี้8เดือนเหมือนกันค่ะ ปวดตามตัวปวดไหล่ ปวดขา ตะคริวอีก แต่ต้องอดทนค่ะ

บ้านนี้ปวดข้อมือมาก ตอนแรกเป็นข้างเดียว ตอนนี้ปวด2ข้างเลย 37วีคแล้วค่ะ

VIP Member

ทรมานมากค่ะ​ มือชานี่ทรมานสุดๆ​ ทำอะไรไม่ได้เลย​ นอนก็ไม่หลับ

เปนคะ ปวดหลังปวดเอวเมื่อยทั้งตัวลุกเดินแทบไม่ไหวแล้วอ่ะ😘😘😘

เป็นค่า หมอบอกปกติข้อต่อเราจะหลวมขึ้นคะ ใกล้ละคะแม่ๆ สู้ๆ

เป็นเหมือนกันคะ ปวดหลังมากนอนพลิกตัวทั้งคืนเลย 😭