21 ตอบกลับ

บ้านมีกำหนดคลอด8ตุลาเหมือนกันค่ะรู้สึกเจ็บท้องตั้งแต่เมื่อวานนี้แล้วแต่ไม่ได้เจ็บถี่รอดูอาการเรื่อยๆค่ะอยากแตกแล้วเหมือนกันเดินจะไม่ไหวแล้ว บ้านนี้ท้อง 3 ค่ะตื่นเต้นมาก เมื่อคืนเจ็บท้องเจ็บแล้วก็หายเจ็บแล้วก็หายจนนอนไม่หลับ

บ้านนี่4ตุลาค่ะ ยังไม่มีอาการอะไรเลย ท้องแรกค่ะแอบเครียดนิดๆ

บ้านนี้กำหนดคลอด4ตุลาคมเหมือนกันค่ะ แต่หมอผ่าคลอดให้37สัปดาห์+1 เพราะแม่มีภาวะคลอดก่อนกำหนด น้ำหนักน้อง2,790 กรัม แข็งแรง สมบูรณ์ดีค่ะ

4ตุลาค่ะ เงียบกริบ ไม่มีการเจ็บเตือนใดๆทั้งสินไร้วีแววมากค่ะ. อยากแตกแล้วด้วยย

VIP Member

ของแม่นัดผ่า 8 ตค ลูกชายค่ะ อึดอัดเหมือนกัน แต่บอกลูก อย่าเพิ่งมานะ ให้มาตามนัด

29 ต.ค. ค่ะแต่เริ่มปวดเริ่มเจ็บแปปๆแล้วก็หายค่ะท้องแข็งเป็นพักๆ

บ้านนี้7ตุลาคะ มีอาการเจ็บเตือนบ้างแล้ว อยากแตกแล้วคะ

8 ตุลาคม อยากเเตกเเล้ว เจ็บเตือนหลายรอบเเล้ว

ท้อง2เหมือนกันค่ะนัดผ่าคลอด8ตุลาเช่นกันค่ะ

กำลังจะคลอดแล้วค่ะรอปากมดลูกเปิดอีกค่ะ

TapFluencer

แตกแล้วค้า กำหนด10ตุลา แตกจริง19กันยาค่ะ🥰