10 ตอบกลับ

VIP Member

พยายามทานอาหารที่ย่อยง่ายคะ แล้วก็ผลไม้รสเปี้ยวเพื่อดับคาวปากจะได้ไม่พะอืดพะอม

บ้านนี้ท้องสามแล้ว. ยังแพ้ยุเลย. 3เดือนกว่าแลวทำอะรัยไม่ด้ายเลย. แพ้หนักมากเลย

ช่วงแรกๆเป็นหนักเหมือนกันค่ะ บ้านนี้หายตอน6-7เดือน แล้วแต่บางคนค่ะ

สู้ๆนะค่ะบ้านนี้ท้องสองแล้วแพ้หนักมากมาหายตอนได้4เดือนค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะจนป่านนี้14wล่ะน้ำหนักเท่าตอนยังไม่ท้องเลย

เหมือนกันเลยค่ะ อายุครรภ์พอๆกันด้วย พะอืดพะอมทั้งวันเลย

ช่วง1-3เดือน ไตรมาสแรกจะแพ้หนักคะแม่ สู้ๆนะคะ

บ้านนี่ 4 เดือนเลยค่ะแพ้

สู้ๆ นะคะ

VIP Member

สุ้ๆคะ