29 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็ท้องเล็กค่ะ แต่น้ำหนักลูกตาม​เกณฑ์​ก็โอเคคะ ท้องเล็ก​ใหญ่​ไม่​สำคัญ​สำคัญ​สำคัญ​ที่​น้ำ​หนัก​ลูก​นะคะ

VIP Member

ไม่เล็กจร้า บ้านนี้ 8 เดือน เท่านี้เอง น้อง นน ตามเกณฑ์ ก็ไม่ต้องกังวลอะไรจ้า

ไม่เล็กคะ บ้านนี้เล็กกว่านี้อีก แต่หมอบอกว่าลูกก็น้ำหนักตามเกณฑ์อยู่คะ

เราก็7เดือนประมาณนี้ค่ะแต่มองเองเหมือนท้องเล็ก😁😁

ไม่เล็กค่า โฟกัสน้ำหนักลงให้ตามเกณฑ์พอค่ะแม่

ไม่เล็กนะแม่ ของเราเล็กกว่านี้อีก

น้ำหนักลูกตามเกณก็พอคะ ช หรือ ญ คะแม่

ยังไม่รู้เพศเลยค่ะแม่

ไม่เล็กค่ะ ท้องสวยมากไม่ลายเรย

ไม่คะ เราก็7 เดือน ประมาณนี้คะ

ท้องเล็กดีนะท้องจะได้ไม่แตก