68 ตอบกลับ

บ้านนี้เจอตอน11วีคจ้าไปฝากท้องครั้งแรกตอน6วีคก็ยังไม่เจอน้องค่ะแม่ใจเย็นๆนะคะน้องยังเล็กมากค่ะ

ของเรา 6 วีคก็ยังไม่เห็นเหมือนกัน มาเห็นตอน 7วีคเกือบ 8 วีค ใจเย็นๆนะจ๊ะ เดี๋ยวก็เห็นจ้าา!!

คร้า

ของเราไปตรวจตอน8วีคเจอตัวน้องแล้วค่ะ แต่ต้องซาวน์ผ่านช่องคลอด นะค่ะถึงเจอ

VIP Member

อันนี้น้องได้7weekค่ะเห็นน้องแล้วค่ะหัวใจเต้นดีมากค่ะ.อันนี้คุณหมอบอกมาค่ะ.

🥰

VIP Member

ปกติคุณหมอบอกจะเห็นตอน 8 w ค่ะ แต่บ้านนี้เจอตอน 10w ใจเย็นๆนะคะ อย่ากังวล

ตอน6W เราก็ยังไม่เจอคะ เจอน้องตอน10W ใจเย็นๆนะคะคุณแม่เดี๋ยวก็เจอน้องคะ

ของเรา2weekเริ่มเห็นเป็นตัวเล็กๆแร้วนะคะ คุณแม่ลองตาวจผ่านช่องคลอดดู

กินของที่มีประโยนช์กับยาที่หมอให้อย่าให้ขาดนะคะ เป็นกำลังใจให้คะ

ของเรา7สัปดาห์ก็ยังมองไม่เห็นตัวน้องค่ะ คุนแม่ใจเย็นๆน่ะ

บ้านนี่เจอตอน8วีคจ้า เดียวรอซาวด์อีกรอบนะคะไม่ต้องกังวลึะ