108 ตอบกลับ

เราก็ 5 เดือน ใกญ่อย่างงี้เลย เพราะก่อนท้องแม่มีพุงเยอะ

ขึ้นอยู่กับโครงสร้างร่างกายแม่ค่ะ ขอแค่นน.น้องตามเกณฑ์

ส่วนตัวว่าใหญ่นะคะ เพราะท้องเราเท่านี้ใกล้คลอดเเล้วค่ะ

5เดือน เท่ากันเลยคะ เราว่าปกตินะของเราก็ใหญ่ประมานนี้คะ

ใหญ่นะคะ บ้านนี้ก็ใหญ่​น่าจะเป็นที่บอดี้ของแต่ละคนค่ะ

ใหญ่ค่ะ บ้านนี้6เดือน ท้องไม่ค่อยใหญ่แต่ลูกดิ้นเก่งค่ะ

ปกติน่าจะตามตัวคะแม่ แต่พอๆกับบ้านนี้7เดือนเลยคะแม่

ใหญ่จ้า บ้านนี้ท้อง 5 เดือน มีพุงแค่ลอนล่างค่ะ

ใหญ่จ้าา 5เดือนบ้านนี้ไม่มีใครดูออกเลยจ้าแม่

เราก้อ5เดือนท้องใหญ่้หมือนกันแต่เราอ้วนด้วย