137 ตอบกลับ

ขอเราใหญ่มากๆๆอย่างกะ7-8เดือนเลยท้องแคหกเดือนเอง

ใหญ่จิงค่ะ บ้านนี้5 เดือน ท้องแทบไม่ออกเลยค่ะ

ท้องใหญ่เหมือนกันค่ะ มีแต่คนทักนึกว่า 7 เดือน

บ้านนี้5 เดือน ท้องเพิ่งนูนจิ๊ดเดียวเองค่ะ

อันนี้ตอน6เดือนพอดีง่ะ 5เดือนไม่มีรูปเลย😭

บ้านนี้ขึ้นมา4โลแล้วค่ะ ท้อง2 หมอบ่นตลอด☺️

5เดือนกว่าใหญ่เหมือนกันค่ะ อึดอัดไปหมด

5เดือน บ้านนี้ท้องยังไม่ค่อยออกเลยค่ะ

5เดือนเหมือนกันค่ะ แต่เป็นท้อง2น่ค่ะ

ค่ะขอบคุณนะค่ะ

23 สัปดาห์​ น้ำหนักมาอย่างเยอะมากเลยค่ะ