5 เดือนกว่าแล้ว 👶❤

5 เดือนกว่าแล้วค่ะ กำหนดคลอด 24 กุมภาพันธ์ ใครกำหนดเดือนกุมภาพันธ์บ้างค่ะ รู้เพศยัง บ้านนี้ยังไม่รู้เลย ท้องใหญ่ไหม บ้านนี้เขาทักว่าท้องเล็กค่ะ แล้วน้องดิ้นเก่งกันไหมค่ะแม่ๆ #ท้องแรกคะ #ลูกคนแรก #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

5 เดือนกว่าแล้ว 👶❤
81 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

พึ่งเข้า 5 เดือนค่ะ แต่โดนหมอทักท้องเล็ก แต่ลูกดิ้นเก่งมาก ส่วนตัวเป็นผอมค่ะ

VIP Member

นี่ก็จะ6เดือนเเล้วค่ะ... ต้องซาว์น นะให้เบบี๋น้ำหนักตามเกณฑ์พอ คลอด15 ก.พ64

Post reply image

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ 24 กพ ดิ้นเก่ง ดิ้นแรงมาก บ้านนี้ผู้ชายจ้า

27 กพ ผู้ชายคะ แต่ยังไม่รู้สึกลูกดิ้นเลยคะ อาจมีตอดบ้างเป็นบ้างเวลา

ไม่เล็กนะคะ นี่ของบ้านนี้ตอนแปดเดือนกว่าค่ะ น้องคลอดออกมา 2980 กรัม

กำหนดกุมภา​เหมือนกัน​ค่ะแต่น้องบ้านนี้ตัวเล็กแต่ดิ้นเก่ง

บ้านนี้ 23 กุมภา ค่ะยังไม่รู้เพศเลยและ ท้องไม่ค่อยออกเลยค่ะ 😊😊

ท้อง2ค่ะ5เดือน​กำหนดคลอด13กุมภาพันธ์ ยังไม่รุ้​เพศเลยค่ะ

บ้านนี้26กุมภา ลูกชายค่ะ กลางคืนดิ้นเก่งมาก น้ำหนักตามเกณฑ์

22กุมภาพันธ์ค่ะ ดิ้นเก่งแล้ว รู้เพศตั้งแต่16w ได้ลูกสาวจ้า👧🏻🥰