ถ่ายเป็นเลือด

4/6/63 ขอถามแม่ๆ ที่ท้องหน่อยนะคะ ตัวเราเอง ท้องได้ 7 เดือนแล้วค่ะ เมื่อวาน เราไม่ได้ถ่ายท้อง พอตกกลางคืน ตอนตี 4 เราลงมาเข้าห้องน้ำ พอเข้าเสร็จขึ้นมานอน ความรู้สึกแน่นๆที่ท้อง เหมือนท้องจะอืด ท้องร้องแต่ไม่หิว เหมือนอยากตดแต่ตดไม่ออกอะคะ พอเช้ามา เราลงมาถ่าย ปรากฎว่า เราถ่ายออกมามีเลือดปนออกมาด้วยค่ะ ด้วยความที่ตกใจ นึกว่า ออกจากทางช่องคลอด เลยเอามือไปเช็ดดูก็ไม่เจอเลือด สรุปคือ ออกจากการถ่ายตอนเช้าค่ะ ถ่ายออกมาเป็นสีดำปนกับเลือด แบบนี้ มีอัตรายอะไรไหมค่ะ กับการที่ถ่ายแล้วมีเลือดปนออกมา

1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
Super Mum

ปรึกษาหมอเลยค่ะ