52 ตอบกลับ

บ้านนี้ก่อท้องที่3แล้วเหมือนกันค่ะ อยากทราบว่า2ท้องก่อนหน้านี้คลอดง่ายแล้วไม่เจ็บท้องนานแบบนี้ไหมค่ะ

ดีจังเลยค่ะ

คุณแม่ช่วยแนะนำหน่อยได้ไหมคะกินอะไรลูกน้อยถึงน้ำหนักดีแบบนี้คะ

ยินดีด้วยนะคะแม่ น้องน่ารักน่าชังมากเรยค่ะ😁

ยินดีด้วยจร้า..น้องน่าชังมากๆเลยค่า

ยินดีด้วยค่ะแม่ ชื่อน่ารักเชียวค่ะ

แก้มมาเต็มเลยค่ะแม่ ยินดีด้วยนะคะ

ยินดีด้วยนะคะขอให้เลี้ยงง่ายๆค้ะ

ยินดีด้วยจ้า นี่40+3ยังเงียบอยู่เลย

ยินดีด้วยนะคะ น้องน่ารักมากเลย

น่าฟัดจังเลยลูก ยินดีด้วยนะคะ