11 ตอบกลับ

บ้านนี้เงียบเหมือนกันค่ะ แต่จะมีหน่วงตรงจิมิ และบางครั้งนอนตะแคงท้องเหมือนหดตัวค่ะ นิ่มเหมือนคลอดออกไปแล้วงี้

บ้านนี้​ 39+1​ กำหนด​20​ ก.ค​ ยังเงียบเหมือนกันค่ะ​ ปวดหน่วงทุกวันค่ะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลย เงียบเหมือนกันค่ะ ไม่มีวีเเววจะออกเลย

บ้านนี้39+3กำหนด17 กค มีท้องแข็งแต่ไม่ปวดค่ะ อยากคลอดแล้ว

39 w เหมือนกันค่ะ สงสัยอยากออกวันเข้าพรรษา😅😅😅😅

บ้านนี้ก็อยากจะเจอหน้าเเล้วเหมือนกันคะ38+4วัน

บ้านนี้ก็เงียบเหมือนกันค่ะ นัดผ่า25/7/67

39เหมือนกันค่ะ...ม่แตกแล้วรอลุ้นทุกวัน🤣

บ้านนี้ 39w กำหนด 20 กค ก็เงียบมากเลยค่ะ

บ้านนี้39+4กำหนด16กค เจ็บเตือนทุกวัน

บ้านนี้40+2 เงียบมากค่ะ