113 ตอบกลับ

บ้านนี้ก้อคลอดตอน39wค่ะ น้ำเดินตั้งแต่ตี5 คลอดซะ15:36เรยค่ะ น้องออกมา3260 ความเจ็บปวดที่งดงามค่ะ

ใจเย็นๆนะค่ะแม่อีกไม่นานก้อได้เจอน่ากันแร้วค่ะ✌✌

VIP Member

น่ารักน่าชังมาค่ะ ยินดีด้วยนะค่ะขอให้น้องและคุณแม่สุขภาพแข็งแรงๆนะคะ

ปวดท้องน่วงๆเหมือนท้องเสียใช่ปสดท้องจะคลอดหรือป่าวคะ

ยินดีด้วยจ้าบ้านนี้ครบ39Wวันนี้ยังไม่มีอาการรัยเรยจ้า

ยินดีด้วยค่า บ้านนี้ก็รออยู่ 38+4 ไม่มีวี่แววเล้ย

ยินดีด้วยค่ะ แข็งแรงทั้งแม่และน้องนะคะ 💕😍

ยินดีด้วยนะคะ.ขอให้น้องเลี้ยงง่ายๆนะคะ.

ยินดีด้วยจ้าา​ บ้านนี้39w4dยังเงียบยุเลย

คุณแม่เก่งม๊ากกเลยค่ะ ยินดีด้วยนะค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ แม่ย้านนี้ก็อยากแตกแล้ว