163 ตอบกลับ

น่าชังมากกกก ยินดีด้วยนะค่ะ บ้านนี้ 38w6d ยังเงียบยุเลย

38w4d เหมือนกันค่ะ คลอดวันนี้ตอน10.25น. เป็นผู้ชายครับ☺️

ยินดี​ด้วย​ค่ะ​แข็งแรง​ทั้ง​แม่​และ​ลูก​นะ​คะ​

ยินดีด้วยนะคะ น้องน่าชังมากค่ะ แก้มเยอะเชียวลูก

โอ้ยแก้มๆ😍น่ารักน่าเอ็นดู ดีใจกับคุณแม่ด้วยจ้า

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่. น้องแข็งแรง สมบูรณ์ดีนะคะ😇😇

ยินดีด้วยค่ะแม่ น้อง น่ารักน่าชังมากๆเลยค่ะ😍

ยินดีด้วยจ้า เห็นแก้มแล้วแถวบ้านเรียก ออนซอน

น่าชังจังเลยลูก ขอให้หนูสุขภาพแข็งแรงนะคะ

ยินดี​ด้วย​นะ​คะ​คุณแม่​ น้องจ้ำม่ำมากค่ะ