13 ตอบกลับ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ มีเจ็บเตือนครั้งนึงแล้วก้ท้องแข็งอย่างเดียวบ่อยมากเลย ช่วงนี้น้องไม่ค่อยดิ้นเลยค่ะ ทานของเย็นหรือเอาไฟฉายส่องก้ไม่ค่อยมีวี่แวว ปต่โก่งตัวดีนะคะ แม่ๆเป็นกันมั้ยคะ

เช่นกันน๊าาา สู้

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยแม่ นี่ก็ลาคลอดรอน้องตั้งแต่ต้นเดือนแล้ว น้องก็ยังไม่ออกมา เป็นท้อ อยากเห็นหน้าเค้าแล้ว

☺️☺️อยากเห็นหน้าใจจะขาดแล้ว

ให้คุณพ่อเข้าไปตามเลยค่ะแม่ บ้านนี้ก้อยากเจอแร้วแต่ได้ผ่า รอลุ้นว่าหมอจะนัดก่อนรึจะเจ้บท้องก่อน5555

☺️☺️☺️☺️

ใช่แม่ยังไม่ออกสักทีเลยครบกำหนด25นี้เหมือนกันเลยมีแต่ท้องแข็งอย่างเดียว

มีท้องแข็งบ่อยมากและเจ็บขึ้นมาทีๆ ฉี่ก็บ่อยลุกขึ้นก็ลำบาก

กำหนดบ้านนี้ 23 พฤศจิ ค่ะ ไม่มีอาการเจ็บเตือนอะไร ทำวิธีไหนก็ไม่ได้ช่วย🤣

เหมือนกันเลยแม่ กำหนด23นี้ ทำทุกวิถีทางแล้ว ไม่มีอาการว่าจะใกล้คลอดเลย กลัวได้ผ่าจัง

บ้านนี้กำหนด21พฤศจิกายน​ ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ​ กลัวได้ผ่ามากค่ะ😅😂

สู้ๆนะคะ

บ้านนี้ วันที่ 28 เงียบกริบมากก น้องคงสร้างบ้านในนั้น พ่อแม่ก้รอใจจะขาด

☺️☺️☺️อยากเห็นหน้าใจจะขาด

กำหนดคลอด26. พย.นี้ เจ้บเตือนแต่ยังเงียบกริบ แม่จะไม่ไหวแล้ว😂

อยากให้ออกมาแล้วตอนนี้ อีแม่เหนื่อยมากอยู่แต่บ้านติดกันมาอาทิตย์นึงแล้วไม่ออกไปไหนเลยคะ

บ้านนี้ 39+3 แล้ว ปากมดลูกยังใม่เปิด เจ่บเตือน ใม่เจ้บจิงสักที

กำหนดวันเดียวกันเลยแม่ อยากคลอดแล้วเหมือนกัน อึดอัดมาก 5555

☺️☺️☺️สู้ๆไปพร้อมกันคะ