15 ตอบกลับ

เรา 26 มค.ยังเงียบอยู่เลย ดีใจด้วยนะ ขอให้แม่และน้องสุขภาพร่างกายแข็งแรง.🎉🥰

ยินดีด้วยค่า กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะแม่ บ้านนี้เงียบกริบ

อิจฉาจัง บ้านนี้39แล้วยังไม่มีวี่แววเลย ยินดีด้วยจ้า

ยินดีด้วยค่ะ 27เหมือนกันยังไม่แตกค้าบ ลูกสาวอึดมากค่ะ

อีกอึดใจเดียวคุณแม่ สู้ๆน้า✌️

บ้านนี้กำหนด26มกรา อยากแตกบ้างจัง เงียบกริบเลย

กำหนดคลอด28มกราคม ตอนนี้ยังเงียบอยู่เลยคะ

อยากแอบแตกบ้างจัง อีแม่รอไม่ไหวแล้ว🥰

กำหนดเรา 27 ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

แม่มีอาการอะไรบ้างคะก่อนคลอด

ปวดท้องแบบถ่ายหนักมาก แล้วมันก็ปวดแบบถี่ขึ้นเรื่อยๆเลยคุณแม่🥹

กำหนด26มกรา เงียบอยู่เลยค่ะ

อดทนรออีกนิสน้าคุณแม่ สู้ๆ✌️