46 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนด14ธ.ค แต่แตกวันที่6ค่ะ 🤣

ยินดีด้วยนะคะแม่ น้องน่ารักน่าชังมากๆเลย ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งน้องนะคะ ❤️

บ้านนี้ 20 ธ.ค. ค่าา ยังเงียบอยู่เลย😅

นับวันรอวนไปเนาะแม่ อยากเจอน้องแล้ว

38+1 กำหนด 25 ธันวา ยังเงียบอยู่เลยจ้า

เงียบแบบไม่สงสารอิแม่เลย อยากแตกแล้ว🤣

27ธันวาอยากแตกแล้วเหมือนกันคะ😊😊

บ้านนี้ก็รอทุกวันค่ะแม่ ยิ่งรอ เหมือนน้องแกล้ง 🤣🤣 ไม่ออกมาสักที

อีกไม่กี่วันแร้วจ้ะ อีกนิดเดียว

นับรอทุกวันเลยค่ะแม่ เตรียมของเต็มรถเลย 🤣🤣

24ธันวาคะ แม่ก้ออยากออกแย่แล้ว 😊

บ้านนี้เมื่อคืนปวดหน่วงมากๆเลยค่ะ เดิน และขยับแทบไม่ได้ ไม่รู้ว่าเป็นอาการเจ็บเตือนหรือเปล่า ท้องแรกด้วย 😂😂😂

VIP Member

อยากคลอดแย่แล้วจ้า กำหนด 24 ธันวา

ยิ่งรอ ยิ่งเงียบค่ะแม่ เหมือนน้องแกล้งเลย จะรู้ไหมน้าาา อิแม่อยากเจอใจจะขาด

กำนด21เหนือนกันค่ะ แต่แตก4ธ คค่ะ

ยินดีด้วยนะคะแม่ บ้านนี้ยังไม่แตกเลยตอนนี้

เเตกล้ะจ้า12/12/62 กำหนด18/12/62 แตกตอน39+1

ยินดีด้วยจ้าา

VIP Member

บ้านนี้27ธันวาคมจ้ายากแตกแล้ว

นอนรอทุกวันเลยค่ะแม่ ไม่แตกสักที 🤣