10 ตอบกลับ

กำหนดคลอด25กันยาค่ะหนวงท้องนอนหลับๆตื่นๆเดินลำบากอึดอัดมากจ้าตอนนี้36+4d หมอบอกน่าจะคลอดก่อนกำหนดแต่ยังไม่รู้วันไหนรอต่อไป

ตื่นเต้นจังค่ะ บ้านนี้ปวดหลังมาก นอนก็ไม่ค่อยหลับ อยากเจอหน้าลูกแล้ว

ถ้า38+5w คลอดเดือนนี้ค่ะแม่..นับผิดหรือเปล่าค่ะ..บ้านนี้38w หมอนัด 30พค 63 ค่ะ

VIP Member

14กันยาค่ะ แต่พึ่งได้22วีคเองนะคะ 😅 ทำไมคุณแม่ใกล้คลอดแล้ว

VIP Member

แม่น่าจะนับสัปดาห์ผิด หรือวันกำหนดคลอดผิดไปนะคะ

เเม่บ้านนี้ 38+3 คลอด 21 พค. ทำไมของเเม่ คลอดกันยาคะ ??

นับสัปดาห์ผิดนะแม่เรากำหนดคลอด 3 มิ.ย. 37 Week เองค่ะ

โพสปีที่แล้วค่ะ ไปส่องมา เจ้าของโพสคลอดเเล้ว ปี62

แอปนี้น่าจะมีวันที่โพสบอกบ้างนะ

ปีไหนค่ะบ้านนี้39วีคคลอดเดือนนี้ปีนี้ค่ะ

38+5 วีค คลอดเดือนนี้ค่ะ นับผิดป่าวค่ะ

22week คลอด17 กันยานะค่ะ