69 ตอบกลับ

บ้านนี้38วีค อยากเเตกแล้วค่ะวันที่5ไปหาหมอหมอบอกปากมดลูกเปิด2ซมจนถึงตอนนี้ก็ไม่มีวี่แววว่าจะออกเรยค่ะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะแม่ เจ็บเตือนบ่อยเหมือนกันแต่ยังเฉยๆอยู่เลยค่ะ แอบตื่นเต้นอยากให้ออกแล้ว 😂

บ้านนี้กำหนดผ่าคลอด31กรกฎาคมเจ็บเตือนบ่อยมากท้องแข็งบ่อยมากมีมูกใสๆออกมานับวันรอแล้วทีมลูกชาย👶🏻

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่า อยากแตกแล้วเหมือนกัน ไม่มีอาการอะไรเลยเงียบมาก มีแค่มูกใสๆนิดหน่อย

37+3 เงียบกริบค่ะ มีเจ็บเตือน ท้องเสีย แล้วก้เงียบกริบเลยค่ะ ลูกดิ้นดี อยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะ 🤣🤣

37+4 ปวดหลัง นอนไม่หลับ กรดไหลย้อน ฉี่บ่อย ปวดจิมิมาก เหนื่อยง่าย เดินแค่สองก้าว สามก้าวไม่ไหวแล้ว

กำหนด 31 แต่เชิงกรานเล็ก โดนผ่า 14 นี้แล้วค่ะ เจ็บเตือนเหมือนกันเดินแทบไม่ได้แล้ว ปวดร้าวไปหมด

หนูคลอด39+5 คลอด ธรรมชาติ เจ็บตอนรอปากมดลูกเปิด เจ็บท้อง2คืน คืนที่3คลอดเลยค่ะ ตามกำหนดแค่1วัน

37+3เท่ากันเลยค่ะ ยังไม่มีอาการปวดเตือนแต่มีท้องแข็งอยู่เรื่อยๆแต่คุณหมอนัดผ่า19นี้แล้วค่ะ

กำหนด28ตอนนี้เจ็บจิมิมากแม่ๆบ้านอื่นเป็นไหมนอนขยับตัวก็เจ็บพลิกตัวก็เจ็บและบวมด้วย

กำหนด23เหมือนกันค่ะ ปวดเตือนตั้งแต่37วีค รอปวดมากๆจะไปหาหมอค่ะ