53 ตอบกลับ

35+3 กำหนด 23 สิงหา ตอนนี้มีเจ็บเตือนทุกวันเลยค่ะ

7ส.ค ค่ะเตือนๆๆไม่เจ้บจิงสักทีอยากแตกแล้วค่ะ

VIP Member

13สิงหาจ้า เจ็บเตือนบ่อย ไม่เจ็บจริงสะที😂

37+6. เราก้อกำหนด9สิงหาค่ะ มันตรงหรือป่าวคะ

4สิงหา​จ้า​ เงียบเหงา​มากกอยากแตก🥰🥰

8 สิงหา เจ็บเตือนแล้วค่ะ💓 อยากแตกแล้ว🤗37+3

ครบกำหนดคลอด30สิงหาหมอนัดผ่า16สิงหาคะ☺️

กำหนดคลอด5สิงหาค่ะมีเจ็บเตือนบ้างแล้ว

บ้านนี้ 4สิงหาค้ะ เจ็บเตือนบ้างแล้วค่ะ

9สิงหาเหมือนกันจร้า​ ยังไม่มีอะไรเลย