11 ตอบกลับ

36w ไม่รอดเหมือนกันค่ะ😂😂 อุตสาว่าจะรอดล่ะ แอบอยู่ใต้ท้องมองก็ไม่เห็น แฟนทักท้องแตกแล้ว ร้องให้แปบบบบ

แตกตอน36วีคเหมือนกัน นาทีแรกเห็นแล้วอยากจะร้อง555แฟนเห็นแล้วถามว่าโดนมีดหรือโดนอะไรมาเพราะไม่เคยเห็น

บ้านนี้แอบแตกข้างๆกับก้นตอน31w คะแม่ รอลุ้นอยู่ว่าท้องจะแตกมั้ย

เห็น​กัน​เลย​ ท้องแรก​ เราแตกลายตอน36w คลอดตอน37wพอดีเลยค่ะแม่

ของเรา 32 +4 นี้แตกตรงนมกับตรงก้น กลัวมาก กลัวแตก

VIP Member

ลุ้นเหมือนกันว่าจะแตกลายไหม😊✌

ไม่รอดจ้า 34วีคแตกแล้วจ้า

หวังว่าจะไม่แตก 31วิคค่ะ

ขอให้เป็นตามที่หวังคะแม่😂

เอิ่ม เหมือนกันแม่

บ้านนี้ก็เเตกลายค่ะ

ตอนแรกเนียนกริบ เข้า35-36วีคเท่านั่นแหละคะมาแบบนี้เลย