34 ตอบกลับ

นั่งหลับค่ะ ตอนนี้ ทรมานมาก นอนก็ไม่ค่อยหลับ พอจะหลับปวดฉี่อีก เฮ้ออออ ลุกทั้งคืน ขนาดกลางคืนไม่กินน้ำเลย หิวก็จิบๆเอา แต่กลางวันกินน้ำเยอะ

36wเหมือนกันจ๊ะ ธรรมดาท้องใหญ่ แล้วคะ เด็ก ก็ตัวใหญ่ ตาม เวลาขยับ ตัว อาจจะ มีพื้นที่น้อยสำหรับเขา จึงรู้สึกเจ็บ

36w6d นั่งพิงเอนๆหลับเอาคะ นอนไม่ได้ ตะแคงไม่ได้ ช่วงดึกลูกดิ้นหนักมาก เจ็บจุกไปหมด

เป็นเหมือนกันค่ะ ต้องตื่นขึ้นมาบ่อยๆมันเจ็บจนบางทีนอนไม่ได้ต้องลุกขึ้นมานั่ง

บ้านนี้ 38+2 วีค ปวดหลังมากค่ะ นอนท่าไหนก็ปวด ไม่สบายตัวเลย😭😭😭

เป็นเหมือนกันค่ะ เจ็บซี่โครงมาก เหมือนซี่โครงจะหักเลย 🤣

VIP Member

37.2 weeks ค่ะ พลิกตัวตลอดคืน เปลี่ยนนอนหมอนสูง ก็พอหลับได้ค่ะ

34+2วีคเป็นเหมือนกันจ้าเจ็บเตือนบ่อยแล้วอยากแตกแล้ว

33วีค ก็ปวดแบบนี้เหมือนกันค่ะ กลางคืนนอนไม่หลับเลย

ตื่นตี3-4ทุกวันค่ะ ปวดหลังแค่ขยับตัวก็ตื่นแล้ว 36+3