5 ตอบกลับ

เมื่อวานเรามีมูกใสมูกเลือดแต่ไม่ปวดท้องไปหาหมอปากมดลูกเปิด2เซ็นหมอไห้รอคลอดแล้วน้องก็คลอดตอน00.02 36w

บ้านนี้มีแต่มูกใส ไม่มีเลือดค่ะ เรยไม่กล้าไป มีแต่ปวดๆท้อง

ตอนนี้น้ำคร่ำแตกเยอะมากเลยค่ะไหลตลอดเลย แต่ปวดท้องเป็นระยะไม่ได้ปวดมาก แบบนี้ควรไปรพ.เลยมั้ยคะ

น้ำคร่ำแตกควรไปนะแม่ อย่ารอค่ะ อันตราย

น่าจะโดนไล่ค่ะเว้นแต่ปวดถี่ไม่ไหว มีนำ้เดิน การมีมูกเลือดนี่หมอจะให้ปากมดลูกเปิดก่อน

ขอบคุณค่ะแม่.🥰

ของเรามีมูกใส กับท้องแข็ง ไปหาหมอ มดลูกเปิดเซ็นเดียว หมอให้กลับมาดูอาการที่บ้านค่ะ

บ้านนี้ มีปวดๆท้อง แต่ปวดไม่แรง เลยไม่กล้าไป โดนไล่กลับแน่

VIP Member

ยังไม่ต้องไปค่ะ ปวดท้องแข็งถี่ มูกเลือดค่อยไป

ขอบคุณค่ะแม่