24 ตอบกลับ

บ้านนี้36+3แล้วแม่..สำบากเวลาลุกเดิน กำหนดคลอด1มีนา...ลุ้นไปพร้อมๆกันเลยจ้าจะแตกวันไหน

กำหนดคลอด9มีนาคะรู้สึกปวดหน่วงๆตอนกลางคืนหมอบอกผ่าได้ตั้งแต่วันที่27เป็นต้นไปคะ

บ้านนี้ 32+4 w ท้องสองรู้สึกปวดๆท้อง หน่วงๆจิมิเวลาลุก เวลายืนนั่งลำบากมากเลยค่ะ🥹🥹

ของเรา35วีคพรุ่งนี้ แทบจะเดินไม่ได้เลยค่ะ ปวดหน่วงมาก นอนเจ็บไปหมด 🥲🥺

บ้านนี้กำหนดคลอด5มีนา เหนื่อยมากค่ะตอนนี้ ทำงานยังไม่ได้พักเลยค่ะ

35วีค กำหนด13มีนา ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ แต่ท้องใหญ่มาก เดินลำบาก

บ้านนี้34+1เดินจะไม่ไหวแล้วคะปวดหลังมากท้องแข็งบ่อยมากเลยคะ

ทางนี้4มีนา ตอนนี้ยังไม่เเตกเลยค้าแม่..อยากเเตกสุดๆ

เช่นกันค่ะแม่

บ้านนี้35wกำหนดคลอด12มีนาทรมานมากเป็นเหมือนกันเลยค่ะ

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ เดินเยอะไม่ได้ปวดขามากค่ะ