14 ตอบกลับ

เชื่อได้100%เลยค่ะเพราะเจาะน้ำคร่ำสามารถเอาโคโมโทรมเพศไปตรวจโดยตรงเลยค่ะ บ้านนี้ก็ตรวจเเบบนี้ค่ะ

ผลจากอัลตร้าซาวด์จะไม่ร้อยเปอร์เซ็นต์นะคะ แต่คุณแม่ได้ผลน้ำคร่ำคือ 100% ค่ะ

เชื่อผลตรวจเเม่นยำกว่าค่ะคุณแม่ บ้านนี้ก้อเจาะน้ำคร่ำเหมือนกัน เป็น ญ

น้องผมเจาะน้ำคร่ำหมอบอกได้ผู้หญิง แต่ออกมาเป็นผู้ชายครับ😆

เชื่อ​ได้ค่ะแม่นยำ​กว่าซาวด์​อีก

แม่นยำที่สุดคือการเจาะน้ำคร่ำค่ะ

ผลน้ำคร่ำชัวร์กว่าผลซาวด์อีกค่ะ

VIP Member

ผลเจาะน้ำคร่ำแม่นยำเชื่อได้ค่ะ

ผลน้ำคร่ำเชื่อได้ 100% ค่ะ

เชื่อได้ร้อยเลยค่ะ