35+1อยากไห้ออกมาเร็วๆแล้ว

35+1แล้วตอนนี้ท้องอืดบ่อยมากแม่ๆคนไหนเคยเป็นมั้งค่ากำหนดคลอด18มิถุนายนบ้านไหนทีมเดียวกันมั้งค้า🤍👶🏻 #มิถุนายน67

20 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

รอ37น้าคุณแม่ออกมาเร็วตอนนี้อันตรายอยู่555อย่าพึ่งไปทำอะไรหลังจาก37วีคก็เดินบ่อยๆเอาเดี๋ยวก็ออก

17มิถุนาคะ 35+3 แล้ว อยากแตกแล้วค่ะ ปวดท้องเตือนแล้ว ท้องแข็งบ่อยๆแต่ไม่ถี่ค่ะ

บ้านนี้11 มิถุนายนค่ะ ภาวนาอย่าให้น้องออกมาก่อนถึงแมาจะอึดอัดมากก็ตาม

2mo ago

เหมือนบ้านนี้เลยขอไห้ออกตรงกับกำหนดคลอดน่า

17มิถุนาค่ะแม่ เริ่มปวดจี๊ดๆช่องคลอดแล้วก็จิมิค่ะ แม่เป็นไหมคะ

2mo ago

ของหนูบ้างที่ก็มีเจ็บจี๊ดๆช่วงจิมิเหมือนกัน

11มิถุนางับ เจ็บหว่างขามาปวดมากอีก5วันค่อยอกนะลูกรอ37วีคก่อน

2mo ago

ขอให้เปุแบบนั้นน

TapFluencer

18 มิถุนา ค่ะ ปวดหัวหน่าว ร้าวไปถึงจิมิ และก็ปวดหลังค่ะ

บ้านนี้18มิถุนาเมิ่นกันค่ะปวดเองปวดหลังสุดๆๆๆ

VIP Member

ใจเย็นๆนะแม่รอให้น้องสัก37วีคก่อนค่อยออกนะ🥰

2mo ago

แม่บ้านนี้อยากไห้น้องออกตอนครบกำหนดคลอดพอดีเลย

36 week ไม่ไหวแล้ว 😫 กำหนดคลอด 13 มิถุนายน☺️

2mo ago

ขอไห้ร่างกายแข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกน่า

อยากเเตกเหมือนกันค่ะกำหนดคลอด15มิถุนา

2mo ago

รออีกหน่อยนะเดี๋ยวน้องก็ออกมาแล้ว