75 ตอบกลับ

ท้อง2ชายทั้งสองเลยดิ้นเก่งพอๆกันเลย ดิ้นจนบางทีจุกเลยคะ

บ้านนี้ได้ผู้หญิงดิ้นเก่งมากค่ะ กำหนดคลอด 22 มีนาคมนี้ค่ะ

34 วีคเหมือนกันคะ ลูกผช.คะ ดิ้นเก่งมากๆ นอนไม่หลับเลย 😂💕

ท้อง3ค่ะลูกชาย ดิ้นเก่งกว่าลูกสาวท้องแรกท้อง2ลูกสาว😍

VIP Member

ของเราได้ลูกสาวคะ ดิ้นมาราธอนเลยคะ จนนึกว่าได้ลูกชาย

ของเรา 34 สัปดาห์เหมือนกัน ได้ลูกชายค่ะ ดิ้นแรงหน่อยค่ะ

ดิ้นทั้งวันมันค่ะ แพ้ท้องมัยค่ะคุนแม่

ของเราผู้ชายไม่ค่อยเท่าไหร่นะคะ มีสายสะดือพันคอด้วย

ลูกสาวค่ะ ผ่า6สิงหานี้ ดิ้นเก่งมากนึกว่าเต้นแอโรบิค😂😂

ผ่าวันเดียวกันเลยค่ะ

บ้านนี้ลูกสาวดิ้นเก่งกว่าแต่ลูกชายดิ้นแรงกว่าค่ะ

จากประสบการณ์ส่วนตัวผุ้ชายดิ้นแรงกว่าผุ้หญิงคะ

แล้วแต่คนรึป่าวค่ะ ของเราผู้ชายไม่คอยดิ้นเรยนะ กิ้นยุแต่ม่บอย ท้องผู้หญิงนี้ทั้งดิ้นทั้งถีบเก่งสุดๆ