40 ตอบกลับ

คนหนอคนท้องเล็กก็ทัก ท้องใหญ่ก็ทัก แต่ลูกเราปกติ นน.ตามเกณฑ์ก็ไม่มีอะไรต้องกังวลจ้าแม่

ใช่ทักเเทบทุกคนที่เดินผ่านเลยว่าออกมาตัวจะไม่เท่าขวดน้ำปลาหรอ😔

33สัปดาร์4วัน เล็กเหมือนกันค่ะพี่😁 รอวันที่3เดือนหน้าหมอนัดไปซาว น้ำหนัก ลุ้นๆ😅❤️😊

เหมือนกันเลยค่ะบ้านนี้รอลุ้นวันที่8

ถ้าหมอบอกน้ำหนักลูกอยู่ในเกณท์และแข็งแรงดีก็ไม่เป็นไรคะ...ท้องสาวปกติก็แบบนี้คะ

อยากให้คนเเถวบ้านคิดแบบนี้บ้าง😔

เราก็30wแล้วมีแต่คนว่าทำไหมท้องเล็กจัง ถามว่าเรากังวลไหมเราก็กังวล

ให้ลูกแข็งแรง นน.ตามเกณฑ์ ท้องเล็กใหญ่ไม่สำคัญแม่ไม่ต้องกังวล

TapFluencer

ขนาดท้องไม่สำคัญเท่าลูกแข็งแรงค่ะ สนใจที่คุณหมอบอกพอค่ะ

ทางนี้ 37 วีคค่ะ ไม่ได้บอกเพื่อนเพื่อนก็ดูไม่ออกว่าท้อง😂

ขอแค่น้ำหนักน้องตามเกณฑ์ก็พอค่ะ คนอื่นชอบทักงี้ไปเรื่อย

ทักจนเรากังวลเลยค่ะเเทบจะไม่อยากออกไปไหนแล้ว

หมอนัดคลอด14.11.2022ตอนนี้เราได้กี่สับดาแล้วคะอยากรู้ยัง

ของเราก็ท้องเล็ก แต่ลูกออกมาน้ำหนักเกือบ 3000 กรัม