11 ตอบกลับ

บ้านนี้32วีค2วันยังไม่กลับหัวเหมือนกันค่ะ ถามหมอแล้วหมอบอกว่าไม่อันตราย แต่แม่บ้านยังไม่ซีเรียสนะคะ เพราะยังไงก็ต้องได้ผ่า ลูกคนแรกผ่าค่ะ หมอกำหนดวันผ่าให้แล้ว

รอซาว11นี้ค่ะถ้าน้องไม่กลับหัวหมอจะว่ายังไงแต่เราอยากคลอดเองรอถึง40สัปดาถ้ายังไม่คลอดก้ว่าจะผ่า...ตอนนี้35+4ค่ะ

บ้านนี้31+6วีคก็ยังไม่กลับหัวเหมือนกันค้าบ้านนี้ได้ผ่าเพราะท้องแรกผ่างับ

รอซาววันที่18นี้ค่ะ ภาวนาให้น้องกลับหัวค่ะเพราะกลัวจะได้ผ่า🥹🥹

บ้านนี้รอลุ้น13นี้เลยค่ะ ขอให้น้องกลับก่อนวันนัดนะคะแม่🥰

บ้านนี้น้องกลับหัว ตอน 29 week เลยค่ะ ปัจจุบัน 32 แล้วค่ะ

บ้านนี้33+6 กลับหัวแล้วหมอนัดผ่า4ก.ค.

บ้านนี้33+6กลับหัวแล้วค้า😂

33วิค3วัน น้องกลับหัวแล้ว😊

คุณหมอนัดผ่าคลอดวันไหนคะ

รอรักอัลตร้าซาวอีกทีค่ะวันที่26มิถุนา ถ้าน้องยังม่กลับหัวอีก คุนหมอก้อจะนัดผ่าค่ะ