อยากถามแม่ๆค่ะ

32วีคแล้วค่ะ แม่ๆว่า ญ/ช คะ หมอซาวด์ดูแล้วบอก50/50 คือน้องหนีบไว้ ยังไม่ชัวด์ค่ะ เลยอยากถามความคิดเห็นแม่ๆค่ะ (ขอบคุณทุกคำตอบค่ะ)

อยากถามแม่ๆค่ะ
45 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ของเราก็เพิ่งรู้เพศตอน 30วีคค่ะ ซาวด์ปกติ 2D จะเห็นไม่ชัดเพราะน้องหนีบไว้ พอมาซาวด์ 3D เห็นชัดเลยค่ะน้องหนีบก็เห็นค่ะ แม่ลองบอกหมอขอซาวด์ 3D ดูนะคะ

คนโบราณบอกว่าถ้าลูกอยู่ด้ายขวาจะเป็นผู้ชายค่ะ น่าจะชายนะค่ะ

ไม่ชายก็หญิงค่ะ ลักษณะท้องมันบอกเพศไม่ได้ค่ะแม่

VIP Member

ชาย จร้า ของหนูก็ ชาย จร้า แบบเดียวกันเลยมีขีดดำ ๆ

น่าจะผู้ชายจ๊ะแม่ท้องกลมๆมีขีดดำๆเหมือนกันเลย

ผู้หญิงค่ะ ถ้าผู้ชายจะเห็นตั้งแต่ 3-4 เดือน

ชายค่ะ เส้นดำกลางท้องขึ้นสุด

เหมือนท้องผู้ชายเลยคะ

น่าจะผู้หญิงมั้งคะ

เราเดาว่า ช นะค่ะ