22 ตอบกลับ

เป็นค่ะ 33+4w ดิ้นน้อยลง โก่งตัวบ่อยแล้วรู้สึกเจ็บเวลาลูกโก่งตัวค่ะ

ใช่ค่ะเจ็บบางทีเหมือนหายใจลำบากเลย

ของเราถ้าเงียบหายไปนาน จะกระตุ้นด้วยการลูบเรียกปลุกให้ดิ้นค่ะ

ปกติค่ะ แต่นับลูกดิ้นด้วยนะคะ พื้นที่น้อยลงเพราะตัวใหญ่ขึ้น

จ้า

บ้านนี่ดิ้นน้อยมาก รุ้สึกว่าลูกเคลื่อนตัวไปมายุตลอด

ยังไงคะ งง ?? ที่ว่ารู้สึกว่าลูกเคลื่อนตัวไปมาตลอด แต่ทำไมว่าดิ้นน้อย การเคลื่อนตัวของข้องก็นับเป็นการดิ้นนะคะ

VIP Member

คุณแม่ท้องกลมมาก น้องผู้หญิงหรือชายค่ะ

หมอซาวให้ผู้หญิงจ้า

คุนแม่กำหนดคลอดเมื่อไหร่คะ

อ่อจ้า

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ

เป็นเหมือนกันคะ 33+3w.

เหมือนกันเลยค่ะเวลาโก่งตัวนี่หายใจลำบากมาก