51 ตอบกลับ

VIP Member

32+3 กำหนดคลอด11ตุลา ดิ้นเก่งมาก ยิ่งตอนกลางคืนนะดิ้นดี๊ดี ปวดเอวปวดหลังปวดไปหมด ต้องอดทน

11​ตุลาเหมือนกัน​เลยค่ะ​

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-3503717)

กำหนด30ตุลาจ้า อึดอัดไปหมดเลยค่ะปวดแต่ตรงหัวหน่าวมากเดินจะไม่ค่อยไหวแล้วจ้า

29 w 6 d กำหนดคลอด 29 ตุลา ได้ลูกสาวไปซาวด์เพิ่มเติมที่คลีนิกถึงรู้เพศ ฝากรพ.รัฐค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด19ตุลาค่ะ น้องดิ้นเก่งมากดิ้นจนคนเป็นแม่นอนไม่หลับเลยค่ะ 😍

กำหนดคลอด 14 ตุลาค่ะ ยังขับรถส่งของ ซื้อของปกติเลย มีแต่คนทักว่าท้องใหญ่มากก

กำหนดคลอด 11 ตุลาค่ะ ลูกชาย ตอนนี้ 32w2d นน.ลูก 1,739 นน.แม่ขึ้นมา 10 แม่อึดอัดมากกก

33w+1d กำหนด 3 ต.ค. ยังไม่รู้เพศค่า ขยับตัวทีคือลำบากมาก ตื่นเต้นมากค่ะ #ท้อง3

32+1 w คุณหมอนัดผ่า​คลอด​ 4 ตุลาค่ะ​ เพราะแม่เป็นเบาหวานผ่าก่อนกำหนด 1 w

VIP Member

32 w เท่ากันค่ะแต่ท้องไม่ใหญ่ขนาดนี้กลางคืนนอนไม่ค่อยหลับเลยอึดอัด