51 ตอบกลับ

VIP Member

6 ตค ค่ะ 33 weeks นอนตะแคงขวาไม่ได้เลยเจ็บขาหนีบทางขวา เดินไม่ค่อยไหว อยากนอนนิ่งๆ หนักท้องมาก ตอนนี้น้องกลับหัวเเล้วค่ะ ดิ้นเก่ง นน น้อง 2400g คิดว่าอาจจะคลอดกันยาไม่น่าจะถึง ตค ค่ะ

32+4w ลูกชายค่ะ😍 กำหนดคลอด8ตุลาเหมือนกันเลยค่ะแม่ อยากแตกแล้วดิ้นเก่งมากอิแม่นี่จุกหมดแล้วจ้า แม่บ้านนี้เจ็บหน่วงไปหมดลุกเข้าห้องน้ำตอนดึกๆแทบจะไม่ได้นอนเลยจ้า😂😂

ท้องแม่แหลมหรือกลมคะ เรามองไม่ออกเลย 😂 บ้านนี้ลุ้นเพศน้องอยู่ค่ะ วันที่19นี้ ไม่รู้น้องจะให้ความร่วมมือมั้ย ทีมตุลา วันที่9

บ้านนี้ท้องแรกท้องแหลมได้ลูกชายค่ะ ท้อง2ก็เหมือนท้องแรกเลย อยากได้ลูกสาวมากค่ะ

31w5d คลอด14ตุลา ลูกสาวค่ะ อึดอัดมากปวดไปหมดแทบไม่อยากขยับตัวไปไหนเลยค่ะ น้องดิ้นทีนี้แทบจะฉีกพุกแม่ออกมาเลยค่ะ

15ตุลาคม เพศหญิง 31w3d ปวดสะโพกร้าวลงขาลงจิมิ ลุกเข้าห้องน้ำกลางคืนแทบจะเกาะกำแพงเดินแล้ว ปวดมากกกกกกก #ท้อง2

Super Mum

บ้านนี้กำหนด 17 ตุลาค่ะ ได้ลูกสาวค่ะ เวลานอนปวดสะโพกและก้นมากเลยค่ะ ลุกแทบจะไม่ขึ้น และปวดหลังทุกวันค่ะ

บ้านนี้กำหนด30ตุลาค่ะ ลูกสาว อึดอัดมากเหมือนกันค่ะท้องใหญ่มากมีแต่คนทักว่าลูกแฝด แต่มีคนเดียวค่ะ😍😍

29 สัปดาห์ 3 วัน กำหนด 30 ต.ค. ลูกสาวค่ะ ง่วงตลอดเลย น้องดิ้นเก่ง เริ่มเคลื่อนไหวช้าแล้วอ่ะ อุ้ยอ้ายไปหมด

ขอให้สมหวังนะคะ 🙂

32+1 กำหนด 12ตุลาคมค่ะ ตอนนี้บวมมาก เริ่มมีอาการปวดหลังค่ะ กลางคืนนอนไม่ค่อยสบายเข้าห้องน้ำบ่อยค่ะ

กำหนดคลอด3ตุลาค่ะ ยังไม่รู้เพศ มีอาการปวดหลัง รู้สึกเป็นหน่วงๆเหมือนปวดฉี่แต่ไม่ฉี่ 33+1