4 ตอบกลับ

30​ w​+6 เมื่อวานไปซาวนด์​มา​ได้​ 2,100 g.​ ค่ะ​ หมอบอกว่าตัว​ใหญ่​ แต่ถือว่ายอมรับได้​ รออีก​ 2​ สัปดาห์​จะตรวจเบาหวานรอบ​ 3​ ค่ะ​ (ที่ผ่านมาไม่มีปัญหา​เรื่องน้ำตาล)​

บ้านนี้ 30 วีค พึ่งได้ 1240 เองค่ะแม่ บำรุงยังไงก็ได้แค่นี้ มีวิธีแนะนำไหมค่า เดี่ยวหมอนัดอีก 2 อาทิตย์กลัวลูก นน น้อยจัง แต่ตัวเล็กดิ้นปกติค่ะ 🥰

Super Mum

น้ำหนักดีมากเลยแม่ ขอคำแนะนำอาหารบำรุงบ้างได้ไหมแม่ เผื่อท้องสองจะได้บำรุงบ้าง ท้องแรกคลอดลูกหนัก2050กรัมเอง

31 week +4 น้ำหนักลูก 2036 กรัม