36 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้38week1Dayน้ำหนักขึ้นไป12โลละคร้า แต่หมอว่าน้ำหนักน้องยังม่ถึงเกณฑ์เลย

สงสัยอยู่ที่จุนแม่ แต่ของแคร์ใครๆก็ทักว่าไม่อ้วน

เหมือนกันเลยคะก่อนท้อง62ตอนนี้28+6นำ้หนักขึ้นมาเป็น59จากที่ลดไปสิบกว่าโล

ตอนไม่ท้องอยากลดก็เพิ่ม พอตอนนี้อยากให้เพิ่มดันลด 😰😰

บ้านนี้ก็น้ำหนักไม่ค่อยขึ้นจ้าขึ้นมาแค่3โลนัดคลอดวันนี้แล้ว

บ้านนี้32ค่ะคลอดเดือนธันวาวันที่3นำ้หนักก่อนท้อง62ตอนนี้73แล้วค่ะ

ทีมธันวา คลอดง่ายๆนะคะแม่

VIP Member

ท้องก็ใหญ่อยู่นะคะ น้ำหนกเด็กเท่าไหร่คะ ทานเข้าไปเยอะๆอีกคร่า

หมอซาวให้รอบเดียวเองค่ะตอน 5 เดือน อยากกินทุกอย่าง แต่กลายเป็นคนเยื่ออาหารทากค่ะตอนนี้

แต่ท้องค่อนข้างใหญ่เลยนะ ทางนี้37 วีค ยังใหญ่ไม่ถึงนี้เลย

ทาท่างตัวน้อยในท้องจะแข็งแรงสมบูรณ์

31+2 วีค เท่ากันเลยค่ะ แม่บ้านนี้น้ำหนักขึ้นมา 10 กิโล

ผู้หญิงจ้าาา แต่ลึกๆอยากได้ ปู้ชาย 😁😁

33+5w ค่ะ น้ำหนักแม่ขึ้น 9 โล ท้องไม่ใหญ่เท่านี้เลย

กินอีกๆๆ ค่ะ หมอบอกให้กินไข่ต้มทุกวัน น้ำหนักน้องจะดี

แต่ท้องใหญ่มากค่ะแม่เราจะ36wแล้วเล็กนิดเดียว

ไปเที่ยวไหนที 2 คนว่าขนเยอะแล้ว ทีนี้ 3 ไม่อยากจะคิดค่ะ 555

แม่ท้องใหญ่มาก บ้านนี้ 38 ไม่ใหญ่เท่ารัยค่ะ

บ้านนี้ท้องที่ 3 แล้วค่ะ แต่ก็ใหญ่มาตั้งแต่คนแรกเลย 😁😁