นัยถอยหลัง......????

31 week ทู Day. แม่ๆบ้านไหนน้ำหนักไม่ขึ้นบ้างคะ ก่อนท้อง 62 แพ้ท้องเหลือ 57 ตอนนี้ก็ 62 มา 3 เดือนแล้วค่ะ หาหมอทีไรโดนดุทู๊กกกที??

นัยถอยหลัง......????
36 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

เหมือนกันค่ะไม่ขึ้นเลยตั้งแต่ตั้งท้อง

5y ago

เหมือนกันค่ะแม่เบื่ออาหารมาก

37+6 น้ำหนักขึ้น12โล ท้องไม่ใหญ่เท่านี้เลย

5y ago

บ้านนี้หมอให้กินไข่ต้มกับนม เค้าว่าเด็กจะได้ตัวโตๆ

น้ำหนักม่ขึ้นแต่ท้องโตมากเลยค่ะ

5y ago

ท้อง 3 แล้วค่ะแม่ แต่กดท้องตรงไหนก็เจอแต่เบบี๋

ท้อง5เดือน น้ำหนักลงมา6โลแล้วค่ะ

5y ago

เหมือนกันค่ะ ท้องนี้เป็นอะไรที่ทรมานจิง กินยาก เบื่ออาหาร อะไรก็ไม่กิน

ท้องใหญ่มาก คล้ายๆจะลงแล้วด้วย

5y ago

ดูๆแล้ว อีกไม่นานแน่ๆแม่

บ้านนี้31w2 นัดคลอด8ธ.ค ค่ะ

5y ago

คร๊า

VIP Member

ท้องใหญ่จัง แฝดไหมค่ะ

5y ago

อ่อค่ะ

VIP Member

31+4 จ้าา สู้ๆน้ะค้ะ

ท้องใหญ่จัง