ท้องเล็กไหมค่ะ

30w5dแล้วยังทำงานปกติคนที่ทำงานยังไม่มีใครรู้เลยว่าท้อง555ท้องเล็กจนไม่มีใครดูออก❣️

ท้องเล็กไหมค่ะ
18 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

เหมือนกันคะ บ้านนี้ 7 เดือนกว่า ถึงจะมีคนทักคะ นี่ย่างเข้าเดือนที่ 9 แล้วยังทำงานเหมือนเดิมคะ ขอยื่นใบลาสัปดาห์ที่ 38 และบอกหัวหน้างาน ว่าตอนนี้เริ่มทำงานไม่ไหวแล้วเพราะจะ 9 เดือนแล้ว กลับงานหนักกว่าเดิม อัดงานใหม่มาให้อีก เค้าบอกเดี๋ยวเราก็ได้หยุด 3 เดือน สบายๆ แล้ว 😳😳😳

สมส่วนกับสรีระแม่ค่ะ ขนาดของท้องและน้ำหนักตัวของแม่ ไม่ได้เกี่ยวอะไรกับการเจริญเติบโตและความแข็งแรงของทารกในครรภ์ค่ะ ถ้าซาวด์ดูแล้วหมอไม่ได้ว่าอะไรเรื่องขนาดหรือนน.ตัวลูก ก็ไม่มีอะไรต้องกังวลค่ะ

อ่านเพิ่มเติม

เหมือนกันเลยค่ะ ไม่มีใครสังเกตว่าท้อง ท้องเล็กมาก ทำงานปกติค่ะ

เล็กใหญ่ไม่สำคัญจ้า ขอแค่น้องน้ำหนักตามเกณฑ์เป็นพอ

ท้องเล็กไม่สำคัญค่ะ สำคัญที่ลูกน้ำหนักตามเกณฑ์ค่ะ

VIP Member

หัวน้องเริ่มลงยังคะ พักผ่อนเยอะๆนะจ้า สู้ๆจ้า

5y ago

น้องกลับหัวแล้วค่ะไปหาหมอมาเมื่อวันจัน

บ้านนี้30wท้องเล็กเหมือนกันค่ะ ทำงานสบายมาก

บ้านนี้ท้องเล็กค่ะ แต่น้องตัวใหญ่

นี่ก้อเล็กคะ 30w แล้ว ยังทำงานยุ่เลย

Post reply image

บ้านนี้ท้องแรกแต่ท้องใหญ่มากค่ะ