38 ตอบกลับ

37+5 w อึดอัดค่ะ อยากแตกแล้วจ้า😄😁😁 เตรียมของครบแล้วค่ะ✌️

VIP Member

35วิค อึดอัดเวลานอนกลางคืนมากเลยค่ะ เตรียมเรียบร้อยค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ ตอนกลางคืนอึดอัดมาก นอนก็ไม่ค่อยหลับ

30w3d อึดอัดมาก เตรียมบ้างแล้วค่ะ แต่ยังไม่ครบ😁😁

31+1 อึดอัด​ค่ะ​ ของเตรียมครบหมดแล้วค่ะ

32+1 ยังไม่เตรียมอะไรเลยสักอย่างค่ะ 😌

VIP Member

34w ยังไม่ได้เตรียมเลยคะ กำหนด7พ.ย.แล้ว😅

ขอบคุณค่ะแม่😂😊

33+2เตรียมแล้วค่ะรอน้องคลอดอย่างเดียว

เตรียมตั้งแต่ 4 เดือนค่ะ แต่ยังไม่ครบ

35+1อึดอัดมากค่ะ เตรียมของครบแล้วค่ะ

ยังไม่รุเลยค่ะ ซาวดูแต่สมองยังไม่ได้ซาวดูเพศเลยค่ะ

VIP Member

30 weekจ้า แน่นมากหายใจไม่ค่อยสะดวก

24 พ.ยค่ะแม่