412 ตอบกลับ

น้ำหนักดีจิงๆยินดีด้วยค่ะ. แข็งแรงน้ะหนุ่มน้อย

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่ แต่ถือว่าไม่กี่ชั่วโมงนะคะ

น้ำหนักน้องดีมากค่ะคุณเเม่ก็เด่งมากคลอดเอง❤️

ยินดีด้วยจ้าอยากมีบ้างจังเมื่อไรจะมาเบบี้จ้า

ยินดีด้วยค่ะ..จ้ำม้ำน่าหยิกน่าชังมากเลยค่ะแม่

ยินดี​ด้วย​ค่ะ​แข็งแรง​ทั้ง​แม่​และ​ลูก​นะ​

น่าชังจังเลยอยากได้แก้มย้อยๆแบบนี้บ้างจังคะ

ยินดีด้วยนะคะ น้องน่าชังจ่ำม้ำน่าฟัดมากค้า😍

แม่เก่งจังเลยค่ะขอให้ตัวเล็กโตไวๆนะค่ะ😊😊❤️❤️

ขอบคุณค่ะ

ยินดีด้วยจ้า บ้านนี้ 37+5 w อยากแตกแล้วเหมือนกัน