12 ตอบกลับ

บ้านนี้29+1ทานของหวานน้ำหวานค่ะเปิดเพลงให้ฟังบางที่ก็ดิ้นค่ะตอนหลังเปิดเพลงไม่ดิ้นเลยให้พ่อคุยกับลูกสรุปดิ้นใหญ่เลยค่ะส่วนใหญ่น้องจะดิ้นหลังทานข้าวกับตอนเช้าที่เราตื่นเหมือนบอกว่าหิวเเล้ว🤣เเละตอนเเม่กำลังนอนนน

TapFluencer

บ้านนี้ก็ตอน29+2น้องไม่ดิ้นให้เลยปลุกยังงัยก็ไม่ดิ้นไม่รู้เป็นเพราะเราไม่สบายเลยไม่สบายตามแต่พอผ่านไปอีก2วัน29+5แล้วน้องก็มาดิ้น

เคยเป็นค่ะแม่เค้าไม่สบายเหมือนลูกดิ้นน้อยมาก คงเพราะตัวเราไม่สบายน้องไม่สบายตามแน่ๆ

บ้านนี้จะปลุก เช้า กลางวัน เย็น คือจะดื่มน้ำเย็นจัดๆค่ะ กระตุ้นให้น้องดิ้นทุกเวลา แม่กังวลมากกลัวน้องไม่ดิ้น 😁

แม่นอนหงายแล้วแบมือกดเบาๆตรงท้องซ้ายหรือขวาข้างนึงค่ะบ้านนี้ทำตลอดค่ะดิ้นดีจัง

บ้านนี้ช่วงไหนไม่ดิ้นนอนหงายค่ะ เช็คว่าน้องยังดิ้นไหม เอามือจิ้มๆเบาน้องก็ดิ้นค่ะ

บ้านนี้ก็ขี้เซาสุดๆค่ะ ต้องปลุก กระตุ้นทุกวันด้วยกัน คุยกัน เปิดเพลงให้ฟังค่ะ 30w1d

แม่ลองนอนหงายดูนะคะแม่บ้านนี้27w2วันน้องดิ้นเก่งมากคะ

TapFluencer

ของหวาน น้ำเย็นๆ ส่องไฟฉาย เปิดเพลงให้ฟัง คุยกับลูก

บ้านนี้กินน้ำหวาน น้ำเย็น นอนตะแคงค่ะ ถีบดีมาก 28+1💗

น้ำเย็นค่ะดืมเข้าไปน้องจะดิ้นเอง