71 ตอบกลับ

ท้องออกไม่มากเลยคะ เพราะตัวเล็กป่าวไม่รู้ ก่อนท้อง น้ำหนัก 42 ตอนนี้ 47-48 กำหนดคลอด 20 สิงหาจ้าา

23w 2d กำหนด25สิงหาคม ตามสมุดฝากครรภ์ ค่ะกังวลก็แต่น้ำหนักที่ไม่ค่อยขึ้นของคุณแม่นี่ละค่ะ

บ้านนี้14สิงหาจ้า ท้องไม่ค่อยออกเลย น้องไม่ค่อยดิ้นอีกอย่างน้องตัวเล็กด้วย

VIP Member

บ้านนี้2สิงหาน้ำหนักขึ้น7โลแต่มีคนทักว่าท้องเล็กทั้งๆที่ตัวเราผอมมากค่ะ

เดี๋ยวท้องก็ออกค่ะประมาณ 6 เดือนบางทีแม่อาจจะท้องหนา

20 สิงหา น้ำหนักขึ้น 6โล บ้านนี้ท้องออกเร็ว เพราะ ท้อง 3 แล้วค่ะ

VIP Member

23w4d แล้วค่ะน้ำหนักขึ้นมาแค่ 4โลเอง🤣 แต่ดูไม่ออกเลยว่าท้อง

กำหนด3สิงหา ตอนนี้ 26สัปดาห์ น้ำหนักขึ้น 7.5 กก. น้อง นน.900กรัม ค่ะ

22 ส.ค. เหมือนกันค่ะ น้ำหนักยังไม่ขึ้นเลย แต่ท้องออกเยอะแล้ว

23w1dเหมือนกันค่ะ​ น้ำหนักขึ้นมา4-5กิโลแล้ว ลูกสาวค่ะ​ ท้อง3😊😊

ขอบคุณ​ค่า😊😊เราเป็นผู้หญิง​ต้องอย่าหยุดสวยค่ะแม่😁😁😁

วันเดียวกันเลยค่ะ 22 สิงหาคมจ้า แม่น้ำหนักขึ้นมา5กิโลค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ ขึ้น 5 โลเเล้ว ก่อนท้อง 46 ตอนนี้ 51 แล้วค่ะ