74 ตอบกลับ

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ ผู้ชายเหมือนกัน ดิ้นเก่งมาก จนรู้สึกชา (ไม่รู้คิดไปเองรึป่าว) แต่ตอนนี้พอลูกดิ้นแรงก็จะเปลี่ยนท่านั่ง ท่านอนค่ะ เขาก็จะดิ้นเบาขึ้น เคยอ่านเจอตามเนต ถ้าลูกๅดิ้นแรงอาจเครียด ถ้าดิ้นเบาๆ เหมือนขยับตัว แสดงว่าเขามีความสุขอารมณ์ดี เลยลองเปลี่ยนท่าดูค่ะ ไม่รู้คิดถูกรึป่าวนะค่ะ เพราะรู้สึกจากถีบแรง เป็นถีบเบาๆ เขาจะถึบเป็นเวลา ก่อนเวลาเรากินอาหาร 30 นาที หลังกินข้าว 30 นาทีก็เริ่มดิ้น ถ้านอนดึก ช่วง 5 ทุ่มก็จะดิ้น แล้วก็ตี 5 ครึ่ง (ประมาณนะค่ะ)

28w+2ค่ะ 😍 เดินเยอะไม่ไหวแล้วค่ะตอนนี้ปวดหลังปวดสะโพกไปหมด อึดอัดมากจ้า #ท้องแรกได้ลูกสาวค่ะ 😂

ใช่คะปวดหลังนอนลำบากมากจ้าพริกซ้ายพริกขวาอึดอัด😄😄

22+3 เพศชายเหมือนกันค่ะ ลูกดิ้นเก่งมากพอเรียกชื่อปุ๊บดิ้นปั๊บเลย.. หรือแม่คิดไปเอง55

อายุครรภ์​เท่ากันเลยค่ะ แต่ท้องใหญ่​กว่านี้มาก ลูก​ดิ้นทีแม่แทบกลั้นใจไม่ทัน

คุณ​หมอบอกลูกตัวใหญ่​เกินเกณฑ์​ไปนิดหน่อย คุณ​แม่เลยบอกไปว่าพ่อเขาสูง 190 ซม. ส่วนแม่ 152 ซม. ต้องสูงเหมือน​พ่อแน่เลย

23 W พอดีจ้า เพศชาย ดิ้นเก่งมาก โดยเฉพาะกลางคืน ไม่หลับไม่นอนเลยทีเดียว

VIP Member

21 วีค ยังไม่ทราบเพศค่ะ ดิ้นเก่งมากเหมือนกัน ดิ้นแรงจนจุกๆเจ็บๆเลยค่ะ 😂

21 สัปดาห์ แล้ว คุณแม่ท่านไหนดูออกบางว่าเพศ ชายหรือหญิงค่ะ ทัองนี้

ได้ทั้งชายแหละหญิงเลยค่ะ รอลุ้นอยู่ค่ะ

VIP Member

ผู้ชายเหมือนกันค่า คลอด 29เมษา บ้านนี้ดิ้นทีแม่ก็จุกกันเลยทีเดียว

กำหนดคลอด วันเดียวกันเลยจ่ะ แต่น้องไม่ค่อยดิ้นเลยกังวลมาก

21+3 เพศชายเหมือนกันค่ะ ดิ้นเก่งที่สุดเลยค่ะ นอนหงายแทบไม่ไหว

22วีค5วันค่ะ แต่ท้องยังไม่ใหญ่เท่าไหร่ เพราะแม่ผอม555