80 ตอบกลับ

ดิ้นเก่งมากจ้า บางทีดิ้นแรงจนจุก 5 เดือนยังจุกขนาดนี้เลย

21+6วีคจ้าดิ้นเก่งทุก3เวลาเลยจ้ากลางคืนจะคึกเป็นพิเศษ ลูกสาว😂

บ้านนี้ดิ้นเก่ง แม่ก้อกินเก่งขึ้นด้วย😅😅

21+4ดิ้นแต่ตอนตี1ถึงเช้าค่ะบ้านไหนเป็นเหมื่อนบ้านนี้ไหมค่ะ

21+1ดิ้นแรงมาก เวลาพ่อคุยกับลูกในท้องมีการดิ้นตอบคุณพ่อด้วย

22+2ดิ้นเก่งค่ะแต่ท้องเล็กมาก แม่มีเคล็ดลับแนะนำมั้ยคะ

แม่ทาน VVIP จมูกข้าวกล้องจ้า ลูกน้ำหนักตัวดี ไม่เหนื่อย ไม่เพลีย แถมนอนหลับง่ายด้วยจ้า

22 week เริ่มตอดเก่งแล้วค่ะ แต่ขี้อายไม่ยอมให้แม่เห่นเลยย 😂

ดิ้นแล้วค่ะ แต่ไม่เก่งเท่าไหร่ ยิ่งตอนกลางคืน ยิ่งบ่อย

สิงหาเหมือนกันดิ้นเก่งมากบางทีดิ้นแรงจนเราตกใจ😊😊😊

21+5 ดิ้นเก่งเเต่ตอนกลางคืน ตอนกลางวันดิ้นน้อยมากคะ

21w3d เหมือนกันค่ะ ดิ้นเก่ง ยิ่งตอนกลางคืนเก่งมากค่ะ