10 ตอบกลับ

ตอนท้องแรกเราเองกว่าจะรู้สึกจริงๆก็5เดือนค่ะได้ลูกสาวดิ้นไม่แรงเลยค่ะ ขนาดจะใกล้คลอดยังดิ้นไม่แรงไม่เป็นคลื่นๆแขนขาแบบคนอื่นๆถ่ายวิดิโอเลย พอท้องสองรู้แล้วก็รู้สึกตอดตั้งแต่15วีคเลยค่พ

บ้านนี้รู้สึกมรอะไรตอดๆตั้งแต่14wค่ะ ยิ่งตอนนี้16วีกคือ ดุ๊กดิ๊กแรงขื้นกว่าเดิมค่ะ จะรู้สึกได้เลยค่ะเวลาน้องดิ้น

VIP Member

เราตอนท้องแรก20วีครู้สึกถึงลูกดิ้นแล้วค่ะ

บ้านนี้ดิ้นตั้งแต่17Wคะ ท้องแรกเหมือนกัน

20wเหมือนกันคะ แต่ยังไม่รุ้สึกว่าดิ้นเลยคะ

ท้อง2คะ

บ้านนี้ดิ้นตั้งแต่ 17+5W แล้วค่ะ

TapFluencer

18+4w ยังไม่รู้สึกเหมือนเลยค่ะ

14++ก้อตอดๆแล้วค่ะ

เเต่จะดิ้นน้อย20wจะตอดเเรงขึ้นนิดละจ้า

บ้านนี้13w ค่ะ

17วีค่ะ