10 ตอบกลับ

20+5 ท้องออกหน่อยๆค่ะ แต่น้องดิ้นเก่งมาก ท้องก็มีขีดดำๆตรงสะดือแล้วค่ะ แต่น้ำหนักไม่ขึ้นเยยย😅

21w ท้องเล็กเหมือนกันค่ะ หรือเป็นเพราะกินจมูกข้าวแต่ลูกดิ้นเก่งมาก

20+5 ท้องเล็กเหมือนกันแม่ บ้านนี้ท้องสองแล้วค่ะ ยังดูไม่ออกเลย 😅

เขาเอง21wแล้วไม่เหมือนคนท้องเลย

บ้านนี้7เดือน ยังเหมือนคนอิ่มๆบุฟเฟ่ต์อยู่เลยค่ะ 😂

แต่นน.ขึ้นมา9โลแล้วค่ะ 🤣 แม่ๆนน.ขึ้นไหมคะ

20+7 มีแต่คนทักว่า ไหนบอกว่าท้องไม่เห็นท้องใหญ่เลย

เรา 22 +2 บางคนยังดูไม่ออกและไม่รู้ว่าเราท้องเลยค่ะ😂

😂😂😂

ตั้งแต่มะคืน.ลูกไม่ค่อยดิ้นเท่าไหร่ปกติไหมคะ

ปกติค่ะ เรา7เดือนพึ่งจะดูออกว่าเหมือนคนท้อง

มีแต่คนทักว่าท้องเล็ก ก็เลยกังวลใจ ขอบคุณมากนะคะที่มาตอบ🙏🏻🙏🏻❤️เป็นความรู้

21สัปดาห์หมอบอกว่านึกว่าท้อง2เดือน😂

เหมือนกันเลย หมอบอกกินเยอะๆ กินเยอะมันก็ไก้ดท่านี้จริงๆ😂

เป็นเรื่อปกติคะ

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ🙏🏻