3 ตอบกลับ

ของเราก้อแบบนี้ค่ะ ประมาน2เดือนกว่ารอบเดือนไม่มา ตรวจยังไงก้อไม่ท้องตรวจไปประมาน 7-8อันได้ค่ะ กังวลกลัวจะเปนอะไร ปวดท้องน้อยเหมือนกัน เลยไปหาหมอ หมอเลยให้เจาะเลือด สรุปท้องนะค่ะคุณแม่ฝากครรภ์ด่วนค่ะ เราช้อคมากค่ะ เพราะยังไม่ค่อยพร้อมตอนนี้ แปดเดือนกว่าจะคลอดแล้วค่ะ

ของเราเคยมีภาวะการแท้งแร้วก้อท้องนอกมดลูกกวนมีรอบนี้จะหลุดอีก

Super Mum

พวกอาการคนไม่ท้องก็เป็นได้ ปวดหลัง ปวดเอวปกติมาก อยากรู้ต้องตรวจค่ะ ไม่คาดหวังไม่ผิดหวังค่ะ ยังมีโอกาสให้ทำอยู่เรื่อยๆค่ะ

ก็นั้นละค่ะ ตรวจไปเลย ตรวจไม่ขึ้นก็หาหมอค่ะ ให้หมอตรวจอีกว่าเป็นอะไร

ลองตรวจนะคะ ปจด บ่าสุดเรา 5 กันยา ตรวจเจอจางๆตั้งแต่ 31 กันยา ตอนนี้ 8 w แล้วคะ ซาวเจอแล้วว

ขอบคุนค่ะ